4rum 9/10 Proz Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
4rum 9/10 Proz Family

Ngôi nhà của tất cả thành viên lớp 9/10, Nguyễn Huệ, Đà Nẵng.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Minh Dang

Hôm nay tớ chia sẻ với các bạn một vấn đề rất ư là nhạy cảm: đàn ông chúng ta nên để thứ nhạy cảm đó ở đâu là hợp lý nhất? Nhưng trước khi trả lời nó, hãy theo dõi câu chuyện của tớ.

Tớ và bạn gái xinh đẹp của tớ đã hẹn hò được hơn 1 năm và chúng tớ đã quyết định đi đến hôn nhân trong thời gian tới. Mọi thứ đều tươi đẹp đối với tớ trong thời gian này chỉ có một điều duy nhất làm tớ phân tâm đó là ....... cô em gái xinh đẹp của bạn gái tớ.

Cô em vợ tương lai của tớ năm nay 18 tuổi, hay mặc những chiếc áo bó sát người và thường thì là không mặc áo trong. Cô ấy luôn cúi thấp người mỗi khi đứng cạnh tớ và dường như luôn để cho tớ 1 góc nhìn không thể "chuẩn" hơn. Tớ không thể không để tâm tới chuyện này bởi vì cô em vợ tương lai của tớ không bao giờ làm điều tương tự với những người khác.

Vào một ngày đẹp trời, cô em vợ tương lai bé bỏng và xinh đẹp của tớ gọi điện thoại cho tớ và mời tớ đến nhà để kiểm tra lại giấy mời cho đám cưới. Khi tớ đến chỉ có mình cô ở nhà, cô đến bên tớ và thì thầm với tớ rằng cô rất yêu tớ và không thể cưỡng lại được tình cảm của mình. Cô nói rằng cô muốn có tớ dù chỉ một lần trong đời trước khi tớ làm đám cưới với chị của cô ta.

Lúc đó tớ không thể thốt ra một lời nào và cảm thấy rất lúng túng thì cô ta nói "bây giờ em sẽ lên phòng của em trên gác, nếu anh muốn thì hãy lên đó với em ".

Tớ đứng im như pho tượng và nhìn cô ấy đi lên gác. Tớ đứng đó như vậy một lúc rồi quyết định quay lại thẳng tiến ra cửa trước. Tớ mở cửa và đi thẳng đến chiếc xe máy của mình.

Thì lạ chưa kìa, trước mắt của tớ là cả gia đình nhà vợ chưa cưới của tớ đang đứng đó và vỗ tay. Với đôi mắt rơm rớm nước và giọng nói xúc động, bố vợ tương lai của tớ nói với tớ rằng "Gia đình ta rất vui sướng khi con đã vượt qua được bài kiểm tra nhỏ của ta. Ta sẽ không thể tìm đâu ra được một người đàn ông tốt và xứng đáng hơn hơn con cho con gái của ta. Chào mừng con đến với gia đình ta!"

Tớ đã vượt qua được bài Test trước đám cưới. Tớ quả thật là một người may mắn...

Vậy đàn ông chúng ta nên để bao cao su ở đâu? Hãy luôn để bao cao su trong cốp xe của bạn!!!

Smile) Shocked Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 765961627 lol! Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 3602195817 Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 3602195817 Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 238237028

Mr.Le Ngoc Ly

Mr.Le Ngoc Ly
Admin
sặc,Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 2505694760 cái này 18+ mà cu Minh

https://910family.forumvi.com

valkyrie_thong

valkyrie_thong
Moderator
Pic hay lắm Minh ơi ! Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 3125961817 Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 3125961817.Cố gắng phát huy nhé.Thằng "tớ" này công nhận hên thiệt,đi ra ngoài để lấy bcs rồi gặp người nhà vợ chưa cưới,lại còn đc khen nữa Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 875809391 Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 875809391 .Câu chuyện về "tớ" rất hay.Bizz bizz afro

congquyen_11

congquyen_11
Moderator
thằng "TỚ" đó hên thiệt nha , gặp mình là nhào vào lun rùi, thà một phút huy hoàng con hơn là để cho cả đời bị vợ hành hạ thê thảm Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 504863928 Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 504863928 Đàn ông nên để bcs ở đâu ? :)) this is funny 504863928

chuotmap04

bài viết khs nhưng mấy dứa trong lớp chưa đu tuỗi dể đoc

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]